Diện tích tổi thiểu được phép xây dựng nhà ở là bao nhiêu?

Điều 2.8.9 Kích thước lô đất quy hoạch xây dựng nhà ở: Kích thước lô đất quy hoạch xây dựng nhà ở được xác định cụ thể theo nhu cầu và đối tượng sử dụng, phù hợp với các giải pháp tổ chức không gian và được quản lý theo quy định về quản lý xây dựng của khu vực lập quy hoạch.Lô đất xây dựng nhà ở trong các khu ở quy hoạch xây dựng mới, khi tiếp giáp với đường phố có … [Read more...]