Chưa làm thủ tục sang tên đất có được xây nhà không?

Đất chưa được sang tên có được xây nhà không có lẽ là vấn đề nhận được rất nhiều sự quan tâm hiện nay. Về vấn đề này, chúng tôi cung cấp cho quý khách hàng những thông tin hữu ích sau: Theo quy định tại Điều 8 Nghị định số 64/2012/NĐ-CP của Chính phủ về cấp giấy xin phép xây dựng thì trong bộ Hồ sơ đề nghị cấp giấy phép xây dựng cần có Bản sao có chứng thực một … [Read more...]